Collaborative Translation Project for Maps Marker Pro - en to sw translation catalogue (913 entries)

en: #1 mapping plugin for WordPress
sw: Programu-jalizi #1 ya ramani katika WordPress

en: %1$s markers added, %2$s markers updated, %3$s markers skipped, %4$s errors
sw: Alama %1$s zimeongezwa, alama %2$s zimesasishwa, alama %3$s zimerukwa, makosa %4$s

en: (no name)
sw: (hakuna jina)

en: (no title)
sw: (hakuna jina)

en: A map with ID %1$s does not exist.
sw: Ramani yenye kitambulisho %1$s haipo.

en: A marker with ID %1$s does not exist.
sw: Alama yenye ID %1$s haipo.

en: AJAX request
sw: Agizo la AJAX

en: API endpoint
sw: Pointi mwisho wa API

en: API key missing
sw: Funguo la API haipatikani

en: API key required
sw: Funguo la API inahitajika

en: Access to updates and support valid until
sw: Ufikiaji kwa sasisho na usaidizi uko sawa hadi

en: Action
sw: Hatua

en: Activate
sw: Amilisha

en: Add
sw: Ongeza

en: Add Map
sw: Ongeza ramani

en: Add basemap
sw: Ongeza ramani ya msingi

en: Add close button
sw: Weka kitufe cha kufunga

en: Add filter
sw: Ongeza kichujio

en: Add from GeoJSON
sw: Ongeza kutoka GeoJSON

en: Add map
sw: Ongeza ramani

en: Add maps
sw: Ongeza ramani

en: Add marker
sw: Ongeza alama

en: Add markers
sw: Ongeza alama

en: Add new layer
sw: Ongeza safu

en: Add new map
sw: Ongeza ramani mpya

en: Add new marker
sw: Ongeza alama

en: Add or edit map
sw: Ongeza ama hariri ramani

en: Add or edit marker
sw: Ongeza ama hariri alama

en: Add popup to track
sw: Ongeza dirisha ibukizi ya kufuatilia

en: Add/edit custom layer
sw: Ongeza/hariri safu

en: Address
sw: Anwani

en: Adds a map shortcode.
sw: Inaongeza msimbo mkato wa ramani.

en: Admin area
sw: Eneo la msimamizi

en: Advanced
sw: Mipangilio ya kina

en: Affiliate ID
sw: Kitambulisho cha Mshirika

en: Affiliates
sw: Washirika

en: Afrikaans
sw: Kiafrikana

en: Albanian
sw: Kialbeni

en: All maps
sw: Ramani zote

en: All markers
sw: Alama zote

en: All markers except from these maps
sw: Alama zote isipokuwa kutoka kwa ramani hizi

en: Allowed file types
sw: Aina za faili zinazoruhusiwa

en: Always
sw: Kila wakati

en: Amharic
sw: Kiamhari

en: An API key is required if you want to use Bing Maps. For more information on how to get an API key, please visit %1$s.
sw: Ufunguo wa API unahitajika ikiwa unataka kutumia Ramani za Bing. Kwa maelezo zaidi kuhusu jinsi ya kupata ufunguo wa API, tafadhali tembelea %1$s.

en: An installation of Maps Marker Pro %1$s was detected.
sw: Usakinishaji wa Maps Marker Pro umegunduliwa.

en: An older installation of Maps Marker Pro was detected.
sw: Usakinishaji wa zamani wa Maps Marker Pro umegunduliwa.

en: An unknown error has occured
sw: Hitilafu isiyojulikana imetukia

en: And
sw: na

en: App Code
sw: Msimbo wa Programu

en: App ID
sw: Kitambulisho cha Programu

en: App icon URL
sw: URL ya ikoni ya programu

en: Apply
sw: Tumia

en: Apply settings to all maps
sw: Chapisha mipangilio kwa ramani zote

en: Apply settings to all markers
sw: Tumia mipangilio kwa alama zote

en: Apply settings to all markers assigned to these maps (will not apply to markers added via filters)
sw: Tumia mipangilio kwa alama zote kwa hizi ramani (haitawekwa kwa alama zina chujio)

en: Apply settings to these maps
sw: Chapisha mipangilio kwa hizi ramani

en: Apply settings to these markers
sw: Tumia mipangilio kwa hizi alama

en: Arabic
sw: Kiarabu

en: Arabic (Saudi Arabia)
sw: Kiarabu (Saudi Arabia)

en: Are you sure you want to apply the chosen layers to the selected maps? This cannot be undone.
sw: Una uhakika unataka kuweka safu kwa ramani ulizochagua? Hii haiwezi kubadilishwa.

en: Are you sure you want to apply the chosen settings to the selected maps? This cannot be undone.
sw: Una uhakika unataka kuweka mipangilio kwa ramani ulizochagua? Hii haiwezi kubadilishwa.

en: Are you sure you want to apply the chosen settings to the selected markers? This cannot be undone.
sw: Una uhakika unataka kuweka mipangilio kwa alama ulizochagua? Hii haiwezi kubadilishwa.

en: Are you sure you want to delete the map with ID %1$s?
sw: Una uhakika unataka kufuta ramani yenye ID %1$s?

en: Are you sure you want to delete the marker with ID %1$s
sw: Una uhakika unataka kufuta alama yenye ID %1$s

en: Are you sure you want to delete the selected icons? This cannot be undone!
sw: Una uhakika unataka kufuta ikoni ulizochagua? Hii haiwezi kubadilishwa.

en: Are you sure you want to delete this marker?
sw: Una uhakika unataka kufuta hii alama?

en: Are you sure you want to replace these icons? This cannot be undone.
sw: Una uhakika unataka kubadilisha hizi ikoni? Hii haiwezi kubadilishwa.

en: Are you sure you want to reset the settings to their defaults? This cannot be undone!
sw: Una uhakika unataka kurudisha mipangilio kwa chaguo-msingi? Hii haiwezi kubadilishwa!

en: Are you sure?
sw: Una uhakika?

en: Armenian
sw: Kiarmenia

en: Ascending
sw: Utaratibu wa kupanda

en: Assamese
sw: Kiassamese

en: Assign all unassigned markers to a map
sw: Kabishi alama huru kwa ramani

en: Assign markers
sw: Kadiria alama

en: Assign markers to this map
sw: Weka alama kwenye ramani hii

en: Assigned to map
sw: Imekabidhiwa kwa ramani

en: Assignments
sw: Majukumu

en: Attribution
sw: Maelezo

en: Authentication for Google Maps APIs Premium Plan customers
sw: Uthibitishi kwa wenye waliolipia API ya Ramani za Google

en: Auto
sw: Otomatiki

en: Auto close
sw: Funa otomatiki

en: Automatic (use WordPress default)
sw: Otomatiki (tumia chaguo-msingi la WordPress)

en: Automatic (use the WordPress language setting)
sw: Otomatiki (tumia mpangilio wa lugha ya WordPress)

en: Automatic (use the browser language setting)
sw: Otomatiki (tumia mpangilio wa lugha ya kivinjari)

en: Autostart
sw: Anzisha kiotomatiki

en: Available providers
sw: Watoa huduma wanaopatikana

en: Avoid highways
sw: Epuka barabara kuu

en: Avoid tolls
sw: Epuka ada za barabara

en: Azerbaijani (Latin)
sw: Kiazabajani (Kilatini)

en: Background color
sw: Rangi ya usuli

en: Backup and restore
sw: Cheleza na kurejesha

en: Backup completed successfully
sw: Hifadhi rudufu imekamilika kwa mafanikio

en: Backup or restore database
sw: Hifadhi nakala au rejesha hifadhidata

en: Backup or restore settings
sw: Cheleza au kurejesha mipangilio

en: Bangla (Bangladesh)
sw: Bangla (Bangladeshi)

en: Basemap
sw: Ramani ya msingi

en: Basemaps
sw: Ramani za msingi

en: Basque
sw: Kibasque

en: Batch update layers
sw: Tabaka za sasisho za kundi

en: Belarusian
sw: Kibelarusi

en: Below
sw: Chini

en: Bengali
sw: Kibengali

en: Beta testing
sw: Jaribio la Beta

en: Bicycle
sw: Baiskeli

en: Bing Maps (worldwide)
sw: Ramani za Bing (ulimwenguni)

en: Bing Maps API key
sw: Funguo la API la Bing Maps

en: Bosnian
sw: Kibosnia

en: Bosnian (Latin)
sw: Kibosnia (Kilatini)

en: Bottom
sw: Chini

en: Bounds
sw: Mipaka

en: Bounds will be in pixels with a top-left origin
sw: Mipaka itakuwa katika pikseli zenye asili ya juu kushoto

en: Bulgarian
sw: Kibulgaria

en: Burmese
sw: Kiburma

en: Butt
sw: Kitako

en: Buttons
sw: Vitufe

en: Cancel
sw: Ghairi

en: Capabilities
sw: Uwezo

en: Car
sw: Gari

en: Catalan
sw: Kikatalonia

en: Catalan Spanish
sw: Kihispania cha Kikatalani

en: Center
sw: Katikati

en: Center on map
sw: Katikati kwenye ramani

en: Central Curdish
sw: Curdish ya Kati

en: Change
sw: Badilisha

en: Change icon
sw: Badilisha ikoni

en: Change marker icon
sw: Badilisha ikoni ya alama

en: Change settings
sw: Badilisha mipangilio

en: Change units
sw: Badilisha kitengo

en: Changes the countries to search in. You can pass a comma-separated list of two-letter country codes (%1$s).
sw: Hubadilisha nchi zitakazotafuta. Unaweza kupitisha orodha iliyotenganishwa kwa koma ya misimbo ya nchi yenye herufi mbili (%1$s).

en: Changes the countries to search in. You can pass a comma-separated list of two-letter or three-letter country codes (%1$s).
sw: Hubadilisha nchi za kutafuta. Unaweza kupita orodha iliyotenganishwa kwa koma ya misimbo ya nchi yenye herufi mbili au tatu (%1$s).

en: Changes the language of the results. You can pass an IETF language tag (<a href="%1$s" target="_blank">supported tags</a>).
sw: Hubadilisha lugha ya matokeo. Unaweza kupitisha lebo ya lugha ya IETF (<a href="%1$s" target="_blank">lebo zinazotumika</a>).

en: Check migration
sw: Angalia uhamisho

en: Chinese
sw: Kichina

en: Chinese (Simplified)
sw: Kichina (Kilichorahisishwa)

en: Chinese (Traditional)
sw: Kichina (cha Jadi)

en: Chinese (simplified)
sw: Kichina (kilichorahisishwa)

en: Chinese (traditional)
sw: Kichina (cha jadi)

en: Choose
sw: Chagua

en: Circle
sw: Duara

en: Clear measurements
sw: Futa vipimo

en: Clear measurements on stop
sw: Futa vipimo unapositisha

en: Click and drag to <b>move point</b>
sw: Bonyeza alafu buruta <b>kusongeza alama</b>

en: Click here for more info
sw: Bonyeza hapa kwa ujumbe zaidi

en: Click to <b>finish line</b>
sw: Bonyeza <b>kumaliza mstari</b>

en: Close
sw: Funga

en: Clustering
sw: Jumulisha

en: Collapsed
sw: Imekunjwa

en: Color
sw: Rangi

en: Columns
sw: Safu

en: Comma-separated list of styles
sw: Orodha ya mitindo iliyotenganishwa kwa koma

en: Components
sw: Vipengele

en: Controls
sw: Vidhibiti

en: Coordinates
sw: Ratibu

en: Could not retrieve file
sw: Faili haipatikani

en: Count
sw: Hesabu

en: Countries
sw: Nchi

en: Created
sw: Ilitengenezwa

en: Created by
sw: imetengenezwa na

en: Created on
sw: Imetengenezwa mnamo

en: Created on %1$s by %2$s
sw: Imechapishwa mnamo %1$s na %2$s

en: Croatian
sw: Kikroeshia

en: Current page
sw: Ukurasa huu

en: Custom
sw: Maalum

en: Custom JavaScript
sw: JavaScript Maalum

en: Custom layers
sw: safu maalum

en: Czech
sw: Kicheki

en: Daily
sw: Kila siku

en: Danish
sw: Kideni

en: Dari
sw: Kidari

en: Data by
sw: Data kwa

en: Data migration
sw: Uhamisho wa data

en: Data migration completed successfully
sw: Uhamishaji wa data umekamilika kwa mafanikio

en: Database error
sw: Kosa la hifadhidata

en: Database reset successfully
sw: Hifadhidata imewekwa upya kwa mafanikio

en: Date
sw: Tarehe

en: Date & time
sw: Tarehe na saa

en: Date format
sw: Umbizo la tarehe

en: Date type
sw: Aina ya Tarehe

en: Default language
sw: Lugha chaguomsingi

en: Default order by
sw: Agiza chaguomsingi kwa

en: Default sort order
sw: Mpangilio chaguomsingi wa kupanga

en: Delete
sw: Futa

en: Delete all maps
sw: Futa ramani zote

en: Delete all markers
sw: Futa alama zote

en: Delete map
sw: Futa ramani

en: Delete maps and assign markers to this map
sw: Futa ramani na uweke alama kwenye ramani hii

en: Delete maps and assigned markers
sw: Futa ramani na alama zake

en: Delete maps and unassign markers
sw: Futa ramani na ondoa alama

en: Delete marker
sw: Toa alama

en: Delete markers
sw: Futa alama

en: Delete other maps
sw: Futa ramani zingine

en: Delete other markers
sw: Futa alama zingine

en: Delete selected
sw: Futa zilizochaguliwa

en: Delete the selected maps and assign all their markers to the map with ID %1$s
sw: Futa ramani ulizochagua na kadiria alama zao kwa ramani yenye kitambulisho %1$s

en: Delete the selected maps and their markers?
sw: Futa ramani ulizochagua na alama zao?

en: Delete the selected maps and unassign their markers?
sw: Futa ramani ulizochagua na ondoa kadiria ya alama zao?

en: Delete the selected markers?
sw: Futa alama ulizochagua?

en: Descending
sw: Utaratibu wa kushuka

en: Description
sw: Maelezo

en: Direction
sw: Mwelekeo

en: Directions
sw: Maelekezo

en: Directions provider
sw: Mtoa maelekezo

en: Distance
sw: Umbali

en: Distance unit
sw: Kitengo cha umbali

en: Distance units
sw: Vitengo vya umbali

en: Distribute the license key to all subsites
sw: Sambaza ufunguo wa leseni kwa tovuti zote ndogo

en: Double click zoom
sw: Kukuza kwa kubofya mara mbili

en: Download
sw: Pakua

en: Dragging
sw: Kuvuruta

en: Draw
sw: Chora

en: Draw circle
sw: Chora duara

en: Draw marker
sw: Chora alama

en: Draw radius
sw: Chora upana

en: Duplicate maps
sw: Rudufu ramani

en: Duplicate maps and assign the same markers
sw: Rudufu ramani na uweke vialamisho sawa

en: Duplicate markers
sw: Rudufu alama

en: Duplicate the selected maps and assign their respective markers?
sw: Rudufu ramani ulizochagua na kadiria alama zao?

en: Duplicate the selected maps?
sw: Rudufu ramani ulizochagua?

en: Duplicate the selected markers?
sw: Rudufu alama ulizochagua?

en: Duration
sw: Muda

en: Dutch
sw: Kiholanzi

en: Dutch (Netherlands)
sw: Kiholanzi (Uholanzi)

en: Edge buffer tiles
sw: Matofali ya makali

en: Edit
sw: Hariri

en: Edit map
sw: Hariri ramani

en: Edit marker
sw: Hariri alama

en: Edit other maps
sw: Hariri ramani zingine

en: Edit other markers
sw: Hariri alama zingine

en: Edit post
sw: Hariri chapisho

en: Elevation
sw: Muinuko

en: Elevation chart
sw: Ramani ya mwinuko

en: Email
sw: Barua pepe

en: Enable
sw: Wezesha

en: Enable / disable
sw: Wezesha / zima

en: End
sw: Mwisho

en: End icon
sw: Ikoni ya mwisho

en: English
sw: Kiingereza

en: English (Australian)
sw: Kiingereza (Australia)

en: English (Great Britain)
sw: Kiingereza (Uingereza)

en: English (United Kingdom)
sw: Kiingereza (Uingereza)

en: English (United States)
sw: Kiingereza (Marekani)

en: Error
sw: Kosa

en: Error: The local key is invalid for this license.
sw: Onyo: Ufunguo wa ndani ni batili kwa leseni hii.

en: Error: The local license key has been tampered with or is invalid.
sw: Hitilafu: Ufunguo wa leseni ya eneo ni batili.

en: Error: The local license key is invalid for this location.
sw: Hitilafu: Ufunguo wa leseni ya eneo hili si sahihi kwa eneo hili.

en: Error: This license has an invalid status.
sw: Onyo: Leseni hii ina hali batili.

en: Error: This license is pending review.
sw: Hitilafu: Hii leseni inasubiri kukaguliwa.

en: Error: map could not be loaded - a marker with ID %1$s does not exist. Please contact the site owner.
sw: Hitilafu: ramani haikuweza kupakiwa - alama yenye kitambulisho %1$s haipo. Tafadhali wasiliana na mmiliki wa tovuti.

en: Estonian
sw: Kiestonia

en: Example
sw: Mfano

en: Exclude specific maps
sw: Usijumuishe ramani mahususi

en: Exit fullscreen
sw: Ondoka skrini mzima

en: Expanded
sw: Imepanuliwa

en: Export as GeoJSON
sw: Safirisha kama GeoJSON

en: Export as GeoRSS
sw: Safirisha kama GeoRSS

en: Export as KML
sw: Pakua kama KML

en: Export completed successfully
sw: Uhamishaji umekamilika kwa mafanikio

en: Export markers
sw: Pakua alama

en: Farsi
sw: Kiajemi

en: File could not be read
sw: Faili haingeweza kusomeka

en: File could not be written
sw: Faili haingeweza haririwa

en: File missing
sw: Faili haipatikani

en: File not found
sw: Faili haipatikani

en: File type
sw: Aina ya faili

en: Filename missing
sw: Jina la faili halipatikani

en: Filipino
sw: Kifilipino

en: Fill
sw: Jaza

en: Fill color
sw: Rangi ya kujaza

en: Fill opacity
sw: Uwazi wa kujaza

en: Fill rule
sw: Kanuni ya kujaza

en: Filters
sw: Vichujio

en: Find a location
sw: Tafuta eneo

en: Finnish
sw: Kifini

en: First name
sw: Jina la kwanza

en: Fit all markers
sw: Weka alama zote

en: Follow @MapsMarker on Twitter
sw: Fuata @MapsMarker kwenye Twitter

en: Follow MapsMarker on Facebook
sw: Fuata @MapsMarker kwenye Facebook

en: For a comparison of supported geocoding providers, please visit %1$s.
sw: Kwa ulinganisho wa watoa huduma wa misimbo ya kijiografia wanaoauniwa, tafadhali tembelea %1$s.

en: For a tutorial on how to get your free MapQuest Geocoding API key, please visit %1$s.
sw: Kwa mafunzo ya jinsi ya kupata ufunguo wako wa API ya msimbo wa kijiografia ya MapQuest bila malipo, tafadhali tembelea %1$s.

en: For terms of services, pricing, usage limits and a tutorial on how to register a Google Geocoding API key, please visit %1$s.
sw: Kwa sheria na masharti, bei, vikomo vya matumizi na mafunzo ya jinsi ya kusajili ufunguo wa API ya msimbo wa kijiografia ya Google, tafadhali tembelea %1$s.

en: For terms of services, pricing, usage limits and more please visit %1$s.
sw: Kwa sheria na masharti, bei, vikomo vya matumizi na zaidi tafadhali tembelea %1$s.

en: Format
sw: Umbizo

en: Free trial license valid until
sw: Leseni ya majaribio ya bila malipo ipo halali hadi

en: French
sw: Kifaransa

en: French (Canada)
sw: Kifaransa (Kanada)

en: French (France)
sw: Kifaransa (Ufaransa)

en: From
sw: kutoka

en: Frontend
sw: Mbele

en: Fullscreen
sw: Skrini nzima

en: Fullscreen button
sw: Kitufe cha skrini nzima

en: Fullscreen map
sw: Ramani skrini nzima

en: GPX control
sw: Dhibiti GPX

en: GPX download
sw: Pakua GPX

en: GPX download button
sw: Kitufe cha kupakua GPX

en: GPX track <span class="count">(%s)</span> | GPX tracks <span class="count">(%s)</span>
sw[0]: Wayo wa GPX <span class="count">(%s)</span>
sw[1]: Nyayo za GPX <span class="count">(%s)</span>

en: GPX tracks
sw: Nyayo za GPX

en: Galician
sw: Kigalisia

en: General
sw: Ujumla

en: GeoJSON button
sw: Kitufe cha GeoJSON

en: GeoRss button
sw: Kitufe cha GeoRSS

en: Geocoding
sw: Msimbo wa kijiografia

en: Geocoding bounds
sw: Mipaka ya kuweka misimbo za kijiografia

en: Geocoding control
sw: Dhibiti msimbo wa kijiografia

en: Geocoding error
sw: Hitilafu ya msimbo wa kijiografia

en: Geocoding is the process of transforming a description of a location - like an address, name or place - to a location on the earth's surface.
sw: Msimbo wa kijiografia ni mchakato wa kubadilisha maelezo ya eneo - kama vile anwani, jina au mahali - hadi mahali kwenye uso wa dunia.

en: Geocoding provider
sw: Mtoa huduma wa msimbo wa kijiografia

en: Geocoding settings
sw: Mipangilio ya kijiografia

en: Geolocation error
sw: Kosa la kitafuta eneo

en: Georgian
sw: Kijojiajia

en: German
sw: Kijerumani

en: German (Germany)
sw: Kijerumani (Ujerumani)

en: Get a non-expiring license key
sw: Pata ufunguo wa leseni usioisha muda wake

en: Get an unexpiring license key at %1$s and activate the license key below.
sw: Tayari umeanza jaribio la bila malipo la siku 30 la tovuti hii - ufunguo wa leseni ya kujaribu bila malipo: %1$s

en: Get directions
sw: Pata maelekezo

en: Globally enables or disables the GeoJSON, KML and GeoRSS export endpoints for all maps.
sw: Inawezesha ama inazima uwezo wa kusafirisha GeoJSON, KML na GeoRSS za ramani zote

en: Google Maps (worldwide)
sw: Ramani za Google (kimataifa)

en: Google Maps APIs Premium Plan customers only
sw: Inatumika na wenye waliolipia API ya Ramani za Google

en: Google Maps JavaScript API key
sw: Ufunguo wa API ya JavaScript ya Ramani za Google

en: Google styles
sw: Mtindo wa Google

en: Greek
sw: Kigiriki

en: Grid lines color
sw: Rangi ya mistari ya gridi

en: Gujarati
sw: Kigujarati

en: Gzip compression
sw: Mfinyazo wa Gzip

en: HERE Maps API key
sw: Weka ufunguo wa API wa ramani za HERE

en: HTML filter for popups
sw: Kichujio cha HTML cha madirisha ibukizi

en: Hausa (Latin)
sw: Kihausa (Kilatini)

en: Health check
sw: Chunguza afya

en: Heart rate
sw: Kiwango cha kipigo cha moyo

en: HeavyVehicle
sw: Gari kubwa

en: Hebrew
sw: Kiebrania

en: Height
sw: Urefu

en: Height of the icons in pixels.
sw: Urefu wa ikoni katika pikseli.

en: Height of the shadow icon in pixels.
sw: Urefu wa kivuli cha ikoni katika pikseli.

en: Help & Support
sw: Usaidizi na Usaidizi

en: Help translate Maps Marker Pro
sw: Saidia kutafsiri Maps Marker Pro

en: Here you can set the backend capabilities for each user role. Administrators always have all capabilities.
sw: Hapa unaweza kuweka uwezo wa nyuma kwa kila jukumu la mtumiaji. Wasimamizi huwa na uwezo wote kila wakati.

en: Hide fields with no value
sw: Ficha sehemu zisizo na data

en: Hide minimap
sw: Ficha ramani ndogo

en: Hindi
sw: Kihindi

en: Hourly
sw: Kila saa

en: Hungarian
sw: Kihungaria

en: Hybrid
sw: Mchanganyiko

en: I have read the <a href="%1$s" target="_blank">Terms of Service</a> and <a href="%2$s" target="_blank">Privacy Policy</a>.
sw: Nimesoma <a href="%1$s" target="_blank">Masharti ya Huduma</a> na <a href="%2$s" target="_blank">Sera ya Faragha</a>.

en: Icelandic
sw: Kiaislandi

en: Icon
sw: Ikoni

en: Icon anchor
sw: Nanga ya ikoni

en: Icon replaced successfully
sw: Ikoni imebadilishwa

en: Icon size
sw: Ukubwa wa ikoni

en: Icon to replace
sw: Ikoni ya kubadilisha

en: Icons
sw: Ikoni

en: If a popup text is set, it will appear here
sw: Ikiwa maandishi ibukizi yamewekwa, yataonekana hapa

en: If empty, "WordPress Address (URL)" - %1$s - will be used.
sw: Ikiwa tupu, "Anwani ya WordPress (URL)" - %1$s - itatumika.

en: If empty, the entire planet will be searched.
sw: Ikiwa tupu, dunia yote itatafutwa.

en: If empty, the language set in WordPress will be used.
sw: Ikiwa tupu, lugha iliyosasishwa Wordpress itatumika.

en: If enabled, map data is compressed to improve load times.
sw: Ikiwezeshwa, ujumbe kutoka ramani uliochapisha zitaorodheshwa haraka.

en: If enabled, maps will only be loaded after they become visible in the viewport.
sw: Ikiwashwa, ramani zitapakiwa tu baada ya kuonekana kwenye tovuti ya kutazama.

en: If enabled, popups will only be loaded when needed.
sw: Ikiwashwa, madirisha ibukizi yatapakiwa tu wakati inahitajika.

en: If set, only tiles inside these bounds will be loaded
sw: Ikiwa imewekwa, matofali yaliyo ndani ya mipaka hii pekee ndiyo yatapakiwa

en: If you are a Google Maps APIs Premium Plan customer, please change the authentication method above to "%1$s" and fill in the credentials below, which you received in the welcome email from Google.
sw: Ikiwa wewe ni mteja wa Mpango wa Kulipiwa wa Mpango wa API za Ramani za Google, tafadhali badilisha mbinu ya uthibitishaji iliyo hapo juu iwe "%1$s" na ujaze vitambulisho vilivyo hapa chini, ambavyo ulipokea katika barua pepe ya kukukaribisha kutoka Google.

en: If you have any issues with your license, please <a href="%1$s" target="_blank">open a support ticket</a>.
sw: Iwapo una matatizo yoyote na leseni yako, tafadhali <a href="%1$s" target="_blank">fungua tikiti ya usaidizi</a>.

en: If you want to use Google Maps, you have to register a personal Google Maps JavaScript API key. For terms of services, pricing, usage limits and more, please visit %1$s.
sw: Ikiwa unataka kutumia Ramani za Google, lazima usajili ufunguo wa API ya JavaScript ya Ramani za Google. Kwa sheria na masharti, bei, vikomo vya matumizi na zaidi, tafadhali tembelea %1$s.

en: If you want to use HERE Maps, you have to register a personal HERE account. For a tutorial, terms of services, pricing, usage limits and more, please visit %1$s.
sw: Iwapo ungependa kutumia Ramani za HERE, inabidi usajili akaunti ya kibinafsi HERE. Kwa mafunzo, sheria na masharti, bei, vikomo vya matumizi na mengine, tafadhali tembelea %1$s.

en: If you want to use TomTom Maps, you have to register a personal TomTom account. For a tutorial, terms of services, pricing, usage limits and more, please visit %1$s.
sw: Ikiwa unataka kutumia Ramani za TomTom, lazima usajili akaunti ya kibinafsi ya TomTom. Kwa mafunzo, sheria na masharti, bei, vikomo vya matumizi na zaidi, tafadhali tembelea %1$s.

en: Igbo
sw: Kiigbo

en: Image format
sw: Aina ya picha

en: Imperial
sw: Vitengo vya Imperial

en: Imperial (metric)
sw: Imperial (kipimo)

en: Import markers
sw: Pakia alama

en: Important: please click the update button next to the license key after purchasing a renewal to finish your order.
sw: Muhimu: Tafadhali bonyeza kitufe cha kusasisha karibu na ufunguo wa leseni baada ya kununua sasisho ili kukamilisha agizo lako.

en: In case of any issues, you can always <a href="%1$s">reset the plugin settings</a>.
sw: Iwapo kutakuwa na matatizo yoyote, unaweza <a href="%1$s">kuweka upya mipangilio ya programu-jalizi</a>.

en: Inactive (API key required)
sw: Hautumiki (ufunguo wa API unahitajika)

en: Include specific maps
sw: Jumuisha ramani mahususi

en: Indicator line color
sw: Rangi ya laini ya kiashiria

en: Indicator line width
sw: Upana wa laini ya kiashiria

en: Indonesian
sw: Kiindonesia

en: Insert map
sw: Ingiza ramani

en: Installation finished - you can now start creating maps!
sw: Usakinishaji umekamilika - sasa unaweza kuanza kuunda ramani!

en: Interface language
sw: Lugha ya kiolesura

en: Invalid GeoJSON
sw: GeoJSON batili

en: Invalid JSON
sw: GeoJSON haijasahihishwa

en: Invalid URL
sw: URL ni batili

en: Invalid filename
sw: Jina la faili ni batili

en: Invalid format
sw: Umbizo batili

en: Invalid license key. The license key must start with %1$s
sw: Ufunguo batili wa leseni. Ufunguo wa leseni lazima uanze na %1$s

en: Invalid map ID
sw: Kitambulisho cha ramani ni batili

en: Invalid marker ID
sw: Kitambulisho cha alama ni batili

en: Inverses Y-axis numbering for tiles
sw: Hubadilisha uwekaji nambari wa mhimili wa Y kwa matofali

en: Irish
sw: Kiayalandi

en: Italian
sw: Kitalia

en: Italian (Italy)
sw: Kiitaliano (Italia)

en: Japanese
sw: Kijapani

en: Jump to marker
sw: Enda kwa alama

en: Jump to marker and zoom
sw: Elekea kwa alama na kuza

en: KML button
sw: Kitufe cha KML

en: KML export
sw: Pakua KML

en: Kannada
sw: Kikanada

en: Keep current zoom level
sw: Weka kiwango cha kukuza cha sasa

en: Korean
sw: Kikorea

en: Kyrgyz
sw: Kirigizi

en: Language
sw: Lugha

en: Last name
sw: Jina la mwisho

en: Latest available version:
sw: Toleo la hivi punde linalopatikana:

en: Latest blog posts from %1$s
sw: Chapisho jipya kutoka %1$s

en: Latitude (south), Longitude (west), Latitude (north), Longitude (east)
sw: Latitudo (kusini), Longitudo (magharibi), Latitudo (kaskazini), Longitudo (mashariki)

en: Latvian
sw: Kilatvia

en: Layers
sw: Safu

en: Left
sw: Kushoto

en: Legacy authentication
sw: Uthibitishaji wa Legacy

en: Libraries, services and images
sw: Maktaba, huduma na picha

en: License
sw: Leseni

en: License Key
sw: Funguo la leseni

en: License key missing
sw: Ufunguo wa leseni haupatikani

en: License registered to
sw: Leseni imesajiliwa kwa

en: License settings
sw: Mipangilio ya leseni

en: Line color
sw: Rangi ya laini

en: Line width
sw: Upana wa laini

en: Link target
sw: Lengo la kiungo

en: List
sw: Orodha

en: List action
sw: Orodhesha hatua

en: List all maps
sw: Orodhesha ramani zote

en: List all markers
sw: Onyesha alama zote

en: List settings
sw: Onyesha mipangilio

en: Lithuanian
sw: Kilithuania

en: Locate button
sw: Kitufe cha eneo

en: Location
sw: Eneo

en: Location biasing
sw: Upendeleo wa eneo

en: Location finder
sw: Kitafuta eneo

en: LocationIQ Geocoding API key
sw: Ufunguo wa API wa msimbo wa kijiografia ya LocationIQ

en: Locator
sw: Kiashiria eneo

en: Locator fill color
sw: Rangi ya kujaza kiashiria eneo

en: Locator fill opacity
sw: Uwazi wa kujaza kiashiria eneo

en: Locator radius
sw: Upana wa kiashiria eneo

en: Locator stroke
sw: Laini ya kiashiria eneo

en: Locator stroke color
sw: Rangi ya laini ya kiashiria eneo

en: Locator stroke weight
sw: Uzito wa kiashiria eneo

en: Logic
sw: Mantiki

en: Luxembourgish
sw: Kilasembagi

en: Macedonian
sw: Kimasedonia

en: Malay
sw: Kimalei

en: Malay (Malaysia)
sw: Kimalei (Malaysia)

en: Malayalam
sw: Kimalayalam

en: Maltese
sw: Kimalta

en: Manage GPX tracks
sw: Dhibiti nyayo za GPX

en: Manage icons
sw: Thibiti ikoni

en: Maori
sw: Kimaori

en: Map
sw: Ramani

en: Map ID missing
sw: Kitambulisho cha ramani haipo

en: Map Icons Collection
sw: Mkusanyiko wa Ikoni za Ramani

en: Map dimensions
sw: Vipimo vya ramani

en: Map missing
sw: Ramani haipo

en: Map not found
sw: Ramani haipatikani

en: Map saved successfully
sw: Ramani imehifadhiwa kwa mafanikio

en: Map settings for new maps
sw: Ramani mipangilio ya ramani mpya

en: Map style
sw: Mtindo wa ramani

en: Map tiles by
sw: Chambua matofali ya ramani kwa

en: Map type
sw: Aina ya ramani

en: MapQuest Geocoding API key
sw: Ufunguo wa API ya MapQuest Geocoding

en: Maps
sw: Ramani

en: Maps Marker Pro - #1 mapping plugin for WordPress
sw: Maps Marker Pro - programu-jalizi #1 ya ramani kwa WordPress

en: Maps Marker Pro - plugin update available!
sw: Maps Marker Pro - sasisho la programu-jalizi linapatikana!

en: Maps Marker Pro 3.1.1 data migration
sw: Maps Marker Pro 3.1.1 uhamisho wa data

en: Maps Marker Pro has been successfully updated from version %1s to %2s!
sw: Maps Marker Pro imesasishwa kutoka toleo %1s hadi %2s!

en: Maps and markers
sw: Ramani na alama

en: Maps deleted successfully
sw: Ramani zimefutwa kwa mafanikio

en: Maps per page
sw: Ramani kwa ukurasa

en: MapsMarker affiliate program - sign up now and receive commissions up to 50%!
sw: Mpango wa washirika wa MapsMarker - jiandikishe sasa na upokee kamisheni hadi 50%!

en: MapsMarker reseller program - re-sell with a 20% discount!
sw: Programmu ya wauzaji wa MapsMarker - uza na punguzo la 20%!

en: MapsMarker.com backlinks
sw: Viungo vya nyuma vya MapsMarker.com

en: Marker ID
sw: Kitambulisho cha alama

en: Marker icon
sw: Ikoni ya alama

en: Marker list
sw: Orodha ya alama

en: Marker mode
sw: Hali ya alama

en: Marker name
sw: Jina la alama

en: Marker saved successfully
sw: Alama imehifadhiwa kwa mafanikio

en: Marker settings for new markers
sw: Mipangilio ya alama kwa alama mpya

en: Marker shadow
sw: Kivuli cha alama

en: Marker with ID %1$s not found
sw: Alama yenye kitambulisho %1$s haipatikani

en: Marker with ID %1$s updated
sw: Alama yenye kitambulisho %1$s imesasishwa

en: Markers
sw: Alama

en: Markers deleted successfully
sw: Alama zimefutwa kwa mafanikio

en: Markers from map %1$s successfully moved to map %2$s
sw: Alama kutoka ramani %1$s imeongezewa kwa ramani %2$s

en: Markers per page
sw: Alama kwa ukurasa

en: Markers successfully assigned to map %1$s
sw: Alama imewasilishwa kwa ramani %1$s

en: Markers successfully removed from map %1$s
sw: Alama imeondolewa kwa ramani %1$s

en: Max bounds
sw: Upeo wa mipaka

en: Max height
sw: Urefu zaidi

en: Max interval
sw: Kipindi cha juu zaidi

en: Max width
sw: Upana zaidi

en: Max zoom
sw: Kuza kwa upeo wa juu

en: Maximum zoom level for which the server has tiles available
sw: Kiwango cha juu zaidi cha kukuza ambacho seva ina matofali yanayopatikana

en: Measure button
sw: Kitengofunge cha kipimo

en: Metric
sw: Vitengo vya metric

en: Metric (imperial)
sw: Kipimo (imperial)

en: Metric units
sw: Kitengo cha metric

en: Min width
sw: Upana mchache

en: Min zoom
sw: Kuza kwa upeo wa chini

en: Minimap
sw: Ramani ndogo

en: Minimum zoom level for which the server has tiles available
sw: Kiwango cha chini zaidi cha kukuza ambacho seva ina matofali yanayopatikana

en: Misc
sw: Mbalimbali

en: Missing marker ID
sw: Kitambulisho cha alama haipatikani

en: Miter
sw: Mita

en: Mongolian (Cyrillic)
sw: Kimongolia (Kisirili)

en: Monthly
sw: Kila mwezi

en: Move markers
sw: Songesha alama

en: Move markers to a map
sw: Songesha alama kwa ramani

en: Move objects to map copies
sw: Songesha viungo kwa ramani rudufu.

en: Moving
sw: Inasonga

en: Moving time
sw: Wakati wa kusonga

en: Multisite-only: also update settings on all subsites
sw: Tovuti nyingi pekee: pia sasisha mipangilio kwenye tovuti zote ndogo

en: Name
sw: Jina

en: Name of the layer
sw: Jina la safu

en: Nepali (Nepal)
sw: Kinepali (Nepal)

en: Never
sw: Kamwe

en: New marker added
sw: Alama mpya imeongezwa

en: New shortcode
sw: Msimbo fupi mpya

en: New tab
sw: Kichupo kipya

en: News via RSS
sw: Habari kupitia RSS

en: News via email
sw: Habari kupitia barua pepe

en: No elevation data available
sw: Hakuna data ya mwinuko inapatikana

en: No geographical data found
sw: Hakuna data ya kijiografia imepatikana

en: No issues have been found.
sw: Hakuna kosa lililopatikana.

en: No limit
sw: Haina kikomo

en: No maps selected
sw: Hakuna ramani imechaguliwa

en: No markers found
sw: Alama hazipatikani

en: No markers selected
sw: Hakuna alama imechaguliwa

en: No preview
sw: Hakuna onyesho

en: No preview - save and reload to see changes
sw: Hakuna muhtasari - hifadhi na upakie upya ili kuona mabadiliko

en: No results
sw: Hakuna matokeo

en: No wrap
sw: Hakuna wrap

en: None
sw: Hakuna

en: None (geocoding disabled)
sw: Hakuna (msimbo wa kijiografia umesitishwa)

en: Norwegian
sw: Kinorwe

en: Norwegian (Bokmål)
sw: Kinorwe (Bokmål)

en: Norwegian (Nynorsk)
sw: Kinorwe (Nynorsk)

en: Not assigned to any map
sw: Haijakabidhiwa kwa ramani yoyote

en: Not used in any content
sw: Haitumiki katika maudhui yoyote

en: Note: markers are only unassigned, but not deleted.
sw: Kumbuka: alama hazijakabidhiwa tu, lakini hazijafutwa.

en: Number of markers to show:
sw: Nambari ya alama za kuonyesha

en: OK
sw: Sawa

en: Odia
sw: Kiodia

en: Off
sw: Zima

en: Off (no changes to marker assignments)
sw: Imezimwa (hakuna mabadiliko kwa kukabidhiwa kwa alama)

en: On
sw: Washa

en: On (imported markers will be assigned or unassigned)
sw: Imewashwa (alama zilizoingizwa zitakabidhiwa au hazitakabidhiwa)

en: On demand
sw: Kwa uelekezo

en: Once
sw: Mara moja

en: One result
sw: Tokeo moja

en: Only active settings will be applied to the selected maps. To activate a setting, tick the checkbox on the left.
sw: Ni mipangilio zilizohai tu zitapakiwa. Ili kuamilisha mpangilio, chagua kisanduku cha kuteua kwa upande wa kushoto

en: Only markers from these maps
sw: Alama pekee kutoka kwa ramani hizi

en: Opacity
sw: Uwazi

en: Opacity of the layer
sw: Uwazi wa safu

en: Open link
sw: Fungua kiungotovuti

en: Open popup
sw: Fungua dirisha ibukizi

en: Open popup and zoom
sw: Fungua ibukizi na kuza

en: Open standalone map in fullscreen mode
sw: Fungua ramani kwa skrini nzima

en: Option A: activate an unexpiring license key
sw: Chaguo A: washa ufunguo wa leseni ambao haujaisha muda wake

en: Option B: get a personalized trial license key
sw: Chaguo B: pata ufunguo wa leseni ya majaribio ya kibinafsi

en: Option C: get an anonymous trial license key
sw: Chaguo C: pata ufunguo wa leseni ya majaribio ambao hautakutambulisha

en: Or
sw: au

en: Order by
sw: Agiza kwa

en: Overlays
sw: Viwekeleo

en: Overview map
sw: Ramani mukhtasari

en: PHP version
sw: Toleo la PHP

en: Pace
sw: Mwendo

en: Page
sw: Ukurasa

en: Panel
sw: Paneli

en: Pedestrian
sw: Mtembea kwa miguu

en: Permanent
sw: Inadumu

en: Persian
sw: Kiajemi

en: Please click here to finish the installation of Maps Marker Pro.
sw: Tafanyi bonyeza hapa kumaliza usakinishaji wa Maps Marker Pro.

en: Please click here to renew your access to updates and support
sw: Tafadhali bonyeza hapa ili kufungua upya ufikiaji wako wa masasisho na usaidizi

en: Please enter a comma-separted list of IDs (e.g. 1,2,3).
sw: Tafadhali weka orodha iliyotenganishwa kwa koma ya Vitambulisho (k.m. 1,2,3).

en: Please enter a license key to continue.
sw: Tafadhali weka leseni kuendelea.

en: Please enter a valid email address (or get an anonymous trial license key)
sw: Tafadhali weka anwani halali ya barua pepe (au pata ufunguo wa leseni ya majaribio bila kukutambulisha)

en: Please enter your first name
sw: Tafadhali weka jina lako la kwanza

en: Please enter your last name
sw: Tafadhali weka jina lako la mwisho

en: Please go to the health page for more information.
sw: Tafadhali elekea kwa ukurasa wa afya kwa maelezo kamili.

en: Please go to the license page for more information.
sw: Tafadhali nenda kwenye ukurasa wa leseni kwa maelezo zaidi.

en: Please note that any caches you are using must be cleared, or maps might stop working.
sw: Tafadhali jua kache unazotumia zinafaa kufutwa, ama ramani zitakataa kufanya kazi.

en: Please note that in contrast to a personalized trial license, you will not be able to <a href="%1s" target="_blank">open support tickets</a> or get a reminder when your trial license has expired.
sw: Tafadhali kumbuka kuwa tofauti na leseni ya majaribio ya kibinafsi, hutaweza kutumia <a href="%1s" target="_blank">kufungua tikiti za usaidizi</a> au kupata kikumbusho wakati leseni yako ya majaribio imekwisha.

en: Please select the map you want to display
sw: Tafadhali chagua ramani unayotaka kuonyesha

en: Please select the map you would like to add.
sw: Tafadhali chagua ramani ambayo ungependa kuongeza.

en: Plugin settings
sw: Mipangilio ya programu-jalizi

en: Plugin version
sw: Toleo la programu-jalizi

en: Polish
sw: Kipolandi

en: Polygon
sw: Poligoni

en: Popup
sw: Dirisha ibukizi

en: Popup anchor
sw: Nanga ya dirisha ibukizi

en: Portuguese
sw: Kireno

en: Portuguese (Brazil)
sw: Kireno (Brazili)

en: Portuguese (Portugal)
sw: Kireno (Ureno)

en: Position
sw: Eneo

en: Positon
sw: Eneo

en: Powered by
sw: Inasakinishwa na

en: Press CTRL-key and click to <b>add point</b>
sw: Bonyeza CTRL alafu bonyeza <b>kuongeza alama</b>

en: Press CTRL-key and click to <b>resume line</b>
sw: Bonyeza CTRL alafu bonyeza <b>kuendelea mstari</b>

en: Press SHIFT-key and click to <b>delete point</b>
sw: Bonyeza SHIFT alafu bonyeza <b>kuondoa alama</b>

en: Preview
sw: Onyesho

en: Priority for maps
sw: Kipaumbele kwa ramani

en: Provider
sw: Mtoaji

en: Public transport (works only in some areas)
sw: Usafiri wa umma (unafanya kazi kwa eneo chache)

en: Publish
sw: Chapisha

en: Punjabi
sw: Kipunjabi

en: Punjabi (Arabic)
sw: Kipunjabi (Kiarabu)

en: Punjabi (Gurmukhi)
sw: Kipunjabi (Gurmukhi)

en: Quechua (Peru)
sw: Kiquechua (Peru)

en: Radius
sw: Upana

en: Raster tiles
sw: Raster matofali

en: Recent markers
sw: Alama za hivi majuzi

en: Recommended
sw: Imependekezwa

en: Rectangle
sw: Mstatili

en: Region
sw: Mkoa

en: Remove all markers from a map
sw: Ondoa alama zote kutoka ramani

en: Remove markers
sw: Ondoa alama

en: Renew your access to updates and support
sw: kagua upya ufikiaji wako wa sasisho na usaidizi

en: Replace
sw: Badilisha

en: Replace marker icons
sw: Badilisha ikoni ya alama

en: Replacement icon
sw: Ikoni ya kubadilisha

en: Resellers
sw: Wauzaji

en: Reset
sw: Weka Upya

en: Reset IDs (new maps will start with ID 1)
sw: Weka upya vitambulisho (ramani mpya zitaanza kwa vitambulisho 1)

en: Reset IDs (new markers will start with ID 1)
sw: Weka upya vitambulisho (alama mpya zitaanza kwa vitambulisho 1)

en: Reset button
sw: Kitufe cha kuweka upya

en: Reset database
sw: Weka upya hifadhidata

en: Reset map view
sw: Weka uonyesho wa ramani upya

en: Reset settings
sw: Weka upya mipangilio

en: Responsive map
sw: Ramani isikivu

en: Restore backup
sw: Rejesha chelezo

en: Restore completed successfully
sw: Urejeshaji umekamilika kwa mafanikio

en: Reverse X-axis
sw: Geuza mhimili wa X

en: Reverse Y-axis
sw: Geuza mhimili wa Y

en: Right
sw: Kulia

en: Role
sw: Jukumu

en: Romanian
sw: Kiromania

en: Romanian (Romania)
sw: Kiromania (Rumania)

en: Round
sw: Duara

en: Route type
sw: Aina ya njia

en: Russian
sw: Kirusi

en: Same tab
sw: Kichupo sawa

en: Satellite
sw: Setilaiti

en: Save
sw: Okoa

en: Scale
sw: Mzani

en: Scottish Gaelic
sw: Kigaeli cha Kiskoti

en: Search
sw: Tafuta

en: Search and sort
sw: Tafuta na panga

en: Search maps
sw: Tafuta ramani

en: Search markers
sw: Tafuta alama

en: Security check failed
sw: Ukaguzi wa usalama haujakamilika

en: Select all
sw: Chagua zote

en: Select icons
sw: Chagua ikoni

en: Select or Upload GPX file
sw: Chagua au Pakia faili ya GPX

en: Select the map you want to display
sw: Chagua ramani unayotaka kuonyesha

en: Serbian
sw: Kiserbia

en: Serbian (Cyrillic, Bosnia and Herzegovina)
sw: Kiserbia (Kisiriliki, Bosnia na Herzegovina)

en: Serbian (Cyrillic, Serbia)
sw: Kiserbia (Kisiriliki, Kiserbia)

en: Serbian (Latin, Serbia)
sw: Mserbia (Kilatino, Serbia)

en: Settings
sw: Mipangilio

en: Settings missing
sw: Mipangilio haipatikani

en: Settings reset successfully
sw: Mipangilio imewekwa upya kwa mafanikio

en: Settings saved successfully
sw: Mipangilio imehifadhiwa kwa mafanikio

en: Settings updated successfully
sw: Mipangilio imesasishwa kwa mafanikio

en: Shadow anchor
sw: Nanga ya kivuli

en: Shadow size
sw: Ukubwa wa kivuli

en: Share
sw: Shiriki

en: Share URL
sw: Shiriki URL

en: Share button
sw: Kitufe cha kushiriki

en: Share text
sw: Ujumbe wa kushiriki

en: Share window
sw: Shiriki dirisha

en: Shortcode
sw: Kodifupi

en: Shortcode to add maps - Example: [mapsmarker map="1"]
sw: Msimbo fupi ya kuongeza ramani - Mfano: [mapsmarker map="1"]

en: Shortest
sw: Fupi zaidi

en: Show
sw: Onyesha

en: Show QR code for fullscreen map
sw: Onyesha msimbo wa QR kwa ramani ya skrini nzima

en: Show address
sw: Onyesha anwani

en: Show advanced settings
sw: Onyesha mipangilio ya daraja ya juu

en: Show all available markers (disables individual filters)
sw: Onyesha alama zote zinazopatikana (itazima vichujio binafsi)

en: Show bearings
sw: Onyesha fani

en: Show clear button
sw: Onyesha kifutafunge

en: Show coordinates
sw: Onyesha kuratibu

en: Show directions link
sw: Onyesha kiungo cha maelekezo

en: Show end icon
sw: Onyesha ikoni ya mwisho

en: Show error tiles
sw: Onyesha matofali yenye hitilafu

en: Show health check:
sw: Onyesha afya

en: Show imperial
sw: Onyesha imperial

en: Show in markers list
sw: Onyesha kwa orodha ya alama

en: Show in popup
sw: Onyesha kwa dirisha ibukizi

en: Show interval markers
sw: Onyesha alama ya kipindi

en: Show location finder
sw: Onyesha kitafuta eneo

en: Show location marker
sw: Onyesha eneo ya alama

en: Show marker name
sw: Onyesha jina la alama

en: Show me where I am
sw: Nionyeshe mahali nipo

en: Show metric
sw: Onyesha metriki

en: Show minimap
sw: Onyesha ramani ndogo

en: Show popup
sw: Onyesha dirisha ibukizi

en: Show release notes
sw: Onyesha maelezo kuhusu toleo

en: Show start icon
sw: Onyesha ikoni ya mwanzo

en: Show start/end icons
sw: Onyesha ikoni za mwanzo na mwisho

en: Show traffic layer?
sw: Onyesha safu ya trafiki

en: Show unit button
sw: Onyesha kitengofunge

en: Shows a placeholder image for tiles that cannot be loaded
sw: Inaonyesha picha ya kishika nafasi kwa matofali ambayo hayawezi kupakiwa

en: Sindhi (Arabic)
sw: Kisindhi (Kiarabu)

en: Sinhala
sw: Kisinhala

en: Sitemaps
sw: Ramani za tovuti

en: Slovak
sw: Kislovakia

en: Slovenian
sw: Kislovenia

en: Sort order
sw: Agizo la kupanga

en: Sorting
sw: Kupanga

en: Source
sw: Chanzo

en: Spanish
sw: Kihispania

en: Spanish (Mexico)
sw: Kihispania (Meksiko)

en: Spanish (Spain)
sw: Kihispania (Uhispania)

en: Spanish (United States)
sw: Kihispania (Marekani)

en: Spiderfy on every zoom
sw: Spiderfy unapokuza

en: Square
sw: Mraba

en: Start
sw: Mwanzo

en: Start anonymous free 30-day trial period
sw: Anzisha kipindi cha majaribio cha siku 30 bila jina bila kukutambulisha

en: Start backup
sw: Anza kuhifadhi nakala

en: Start export
sw: Anza kuuza

en: Start full-text search
sw: Anza utafutaji wa maandishi kamili

en: Start icon
sw: Ikoni ya mwanzo

en: Start import
sw: Anza kuleta

en: Start migration
sw: Anza kuhamisha

en: Start personalized free 30-day trial period
sw: Anzisha kipindi kilichobinafsishwa cha majaribio cha siku 30

en: Start typing for suggestions
sw: Anza kuandika kwa mapendekezo

en: Starting with Maps Marker Pro 4.0, marker maps have been deprecated, but can still be used for backwards compatibility. However, additional shortcode attributes are needed in order to make them look the same. Due to the high risk of doing this programmatically, we require you to replace these shortcodes manually. Start the migration check to get a list of used shortcodes and how they need to be updated. Only shortcodes in posts and pages can be detected, so please also check if you are using any shortcodes in widgets or other places. This only affects shortcodes for marker maps. Shortcodes for layer maps do not need to be updated.
sw: Kuanzia na Maps Marker Pro 4.0, ramani za kialama zimeacha kutumika, lakini bado zinaweza kutumika kwa uoanifu wa nyuma. Walakini, sifa za ziada za msimbo mfupi zinahitajika ili kuzifanya zionekane sawa. Kwa sababu ya hatari kubwa ya kufanya hivi kwa utaratibu, tunahitaji ubadilishe misimbo hii fupi wewe mwenyewe. Anzisha ukaguzi wa uhamishaji ili upate orodha ya misimbo fupi iliyotumika na jinsi inavyohitaji kusasishwa. Ni misimbo fupi tu katika machapisho na kurasa zinazoweza kutambuliwa, kwa hivyo tafadhali angalia ikiwa unatumia misimbo fupi yoyote katika wijeti au sehemu zingine. Hii inaathiri misimbo fupi ya ramani za alama pekee. Misimbo fupi za ramani za safu hazihitaji kusasishwa.

en: Stop
sw: Simamisha

en: Stroke
sw: Mstari

en: Stroke color
sw: Rangi ya mstari

en: Stroke opacity
sw: Uwazi wa mstari

en: Stroke weight
sw: Uzito wa mstari

en: Styles
sw: Mitindo

en: Submit
sw: Wasilisha

en: Support
sw: Usaidizi

en: Swedish
sw: Kiswidi

en: Swedish (Sweden)
sw: Kiswidi (Sweden)

en: Tagalog
sw: Kitagalogi

en: Tajik (Cyrillic)
sw: Tajiki (Kisirili)

en: Tamil
sw: Kitamil

en: Target
sw: Lengo

en: Tatar (Cyrillic)
sw: Kitatari (Kisiriliki)

en: Telugu
sw: Kitelugu

en: Terrain
sw: Mandhari

en: The correct URL is: %1$s
sw: URL sahihi ni: %1$s

en: The geolocation has been denied
sw: Kitafuta eneo haijaidhinishwa

en: The geolocation has failed for an unknown reason
sw: Kitafuta eneo imekataa kwa sababu zisizojulikana

en: The geolocation has timed out
sw: Kitafuta eneo imepita muda

en: The geolocation is unavailable
sw: Kitafuta eneo haipatikani

en: The language in which to return results. For a list of supported languages, please visit %1$s.
sw: Lugha ya kurudisha matokeo. Kwa orodha ya lugha zinazotumika, tafadhali tembelea %1$s.

en: The language used when displaying textual information such as the names for controls, copyright notices, and labels.
sw: Lugha inayotumika wakati wa kuonyesha maelezo ya maandishi kama vile majina ya vidhibiti, arifa za hakimiliki na lebo.

en: The map is not used in any content.
sw: Hii ramani haitumiki katika maudhui yoyote.

en: The map is used in the following content:
sw: Hii ramani inatumika katika haya maudhui:

en: The point around which you wish to retrieve place information. Must be specified as latitude,longitude (e.g. %1$s).
sw: Eneo ambayo ungependa kurejesha maelezo ya mahali. Lazima ibainishwe kama latitudo, longitudo (k.m. %1$s).

en: The tiles are non-geographical
sw: Matofali sio ya kijiografia

en: The x-coordinate of the popup anchor (relative to the icon anchor).
sw: Kiratibu x cha nanga ya dirisha ibukizi (inavyohusiana na nanga ya ikoni).

en: The y-coordinate of the popup anchor (relative to the icon anchor).
sw: Kiratibu y cha nanga ya dirisha ibukizi (inavyohusiana na nanga ya ikoni).

en: There are %1$s unassigned markers.
sw: Kuna alama %1$s hazijakadiriwa.

en: There are issues with your installation.
sw: Kuna dosari katika ufungaji wako.

en: This will reset the Maps Marker Pro database. All custom layers, maps, markers and relationships will be deleted. Settings are not affected.
sw: Hii itaweka upya hifadhidata ya Maps Marker Pro. Tabaka, ramani, vialamisho na mahusiano yote maalum yatafutwa. Mipangilio haitaathirika.

en: This will reset the selected Maps Marker Pro settings to their default values.
sw: Hii itaweka upya mipangilio iliyochaguliwa ya Maps Marker Pro hadi kwa thamani zake chaguomsingi.

en: This will test the plugin for problems and incompatibilities.
sw: Hii itajaribu programu-jalizi kwa matatizo na kutopatana.

en: Ticks font color
sw: Rangi ya fonti ya alama za tiki

en: Tigrinya
sw: Kitigrinya

en: Tiles courtesy of
sw: Matofali kwa hisani ya

en: Time
sw: Saa

en: TinyMCE button
sw: Kitufe cha TinyMCE

en: To download a detailed report, please <a href="%1$s">click here</a>.
sw: Ili kupakua ripoti ya kina, tafadhali <a href="%1$s">bonyeza hapa</a>.

en: To select a location, please click on a result or press
sw: Ili kuchagua eneo, tafadhali bonyeza tokeo au bonyeza

en: To use the geocoding feature, please activate one or more providers in the <a href="%1$s" target="_blank">geocoding settings</a>
sw: Ili kutumia msimbo wa kijiografia, tafadhali chagua watoa huduma katika <a href="%1$s" target="_blank">geocoding settings</a>

en: TomTom API key
sw: Funguo la API la TomTom

en: TomTom Geocoding API allows up to %1$s transactions/month and a maximum of %2$s requests/second with a free API key. Higher quotas are available on demand - %3$s.
sw: API ya msimbo wa kijiografia ya TomTom inaruhusu hadi %1$s muamala/mwezi na upeo wa maombi %2$s/sekunde kwa kutumia ufunguo wa API usiolipishwa. Nafasi za juu zaidi zinapatikana kwa mahitaji - %3$s.

en: TomTom Geocoding API key
sw: Ufunguo wa API wa msimbo wa kijiografia ya TomTom

en: Tools
sw: Zana

en: Top
sw: Juu

en: Total
sw: Jumla

en: Total maps:
sw: Jumla ya ramani

en: Total markers:
sw: Jumla ya alama

en: Track
sw: Wayo

en: Track color
sw: Rangi ya wayo

en: Track name
sw: Jina la wayo

en: Track opacity
sw: Uwazi wa mstari

en: Track smooth factor
sw: Fuatilia kipengele laini

en: Track weight
sw: Uzito wa wayo

en: Trademarks and copyright
sw: Hakimiliki

en: Translate
sw: Tafsiri

en: Translations
sw: Tafsiri

en: Transparent tiles
sw: Matofali wazi

en: Turkish
sw: Kituruki

en: Turkmen (Latin)
sw: Kiturukimeni (Kilatini)

en: Turn off measuring
sw: Zima upimaji

en: Turn on measuring
sw: Fungua upimaji

en: Two finger zoom
sw: Kuza skini kwa vidole viwili

en: Type
sw: Aina

en: Typing interval delay
sw: Kipindi cheleweshaji cha kuandika

en: URL missing
sw: URL inakosekana

en: Ukrainian
sw: Kiukreni

en: Unfortunately, Algolia has discontinued their geocoding services. In order to enable geocoding again, you need to register an API key for at least one of the other available geocoding providers and activate it as the new default. For more information on how to register and set up geocoding API keys, please <a href="%1$s">click here</a>.
sw: Kwa bahati mbaya, Algolia imeacha huduma zao za kuweka misimbo ya kijiografia. Ili kuwezesha usimbaji jiografia tena, unahitaji kusajili ufunguo wa API kwa angalau mmoja wa watoa huduma wengine wanaopatikana wa misimbo ya kijiografia na kuiwasha kama chaguomsingi mpya. Kwa maelezo zaidi kuhusu jinsi ya kusajili na kusanidi funguo za API ya msimbo wa kijiografia, tafadhali <a href="%1$s">bofya hapa</a>.

en: Unit
sw: Kitengo

en: Units
sw: Vitengo

en: Until
sw: hadi

en: Until pan or zoom
sw: Hadi pan au kuza

en: Update
sw: Sasisha

en: Update GPX
sw: Sasisha GPX

en: Update frequency
sw: Masafa ya kusasisha

en: Update markers
sw: Sasisha alama

en: Update settings
sw: Sasisha mipangilio

en: Updated
sw: Ilisasishwa

en: Updated by
sw: Imesahihishwa na

en: Updated on
sw: Imesahihishwa mnamo

en: Upload
sw: Pakia

en: Upload new icon
sw: Pakia ikoni mpya

en: Urdu
sw: Kiurdu

en: Use the following directions provider
sw: Tumia mtoa huduma wa maelekezo afuatayo

en: Use tools
sw: Tumia zana

en: Uzbek
sw: Kiuzbeki

en: Uzbek (Latin)
sw: Kiuzbeki (Kilatini)

en: Valencian
sw: Kivalencian

en: Version
sw: Toleo

en: Version of the service to use
sw: Toleo la huduma itakayotumika

en: Vietnamese
sw: Kivietinamu

en: View fullscreen
sw: Onyesha skrini nzima

en: View maps
sw: Onyesha ramani

en: View markers
sw: Onyesha alama

en: View post
sw: Tazama chapisho

en: View release notes
sw: Tazama maelezo ya toleo

en: Visible between %1$s and %2$s
sw: Inaonekana kati ya %1$s na %2$s

en: Visible from %1$s
sw: Inaonekana kutoka %1$s

en: Visible until %1$s
sw: Inaonekana hadi %1$s

en: WARNING: this cannot be undone.
sw: ONYO: Hii haiwezi kubadilishwa!

en: WMS settings
sw: Mipangilio ya WMS

en: Walking directions
sw: Melekeo ya kutembea

en: Warning: your access to updates and support for Maps Marker Pro has expired!
sw: Tahadhari: muda wako wa kupata masasisho na usaidizi wa Maps Marker Pro umeisha!

en: Warning: your license is invalid!
sw: Onyo: leseni yako ni batili!

en: Waypoints
sw: Viashiria njia

en: Waypoints radius
sw: Upana wa viashiria njia

en: Weekly
sw: Kila wiki

en: Welsh
sw: Kiwelisi

en: When looking up a location without choosing a maximum distance, the map will zoom to this level (0 to disable).
sw: Unapotafuta eneo, ramani itakuelekeza hadi hii hatua (weka 0 kutoruhusisha)

en: Whether the layer should be treated as a basemap or an overlay
sw: Ikiwa safu inapaswa kuzingatiwa kama ramani ya msingi au kiwekeleo

en: Width
sw: Upana

en: Width of the icons in pixels.
sw: Upana wa ikoni katika pikseli.

en: Width of the shadow icon in pixels.
sw: Upana wa kivuli cha ikoni katika pikseli.

en: Width unit
sw: Kitengo cha upana

en: Will display a marker each kilometer or mile, depending on the units setting
sw: Itaonyesha alama kila kilomita au maili, kulingana na mpangilio wa vitengo

en: Wolof
sw: Kiwolof

en: WordPress Admin Bar integration
sw: Ushirikiano wa msimamizi wa WordPress

en: WordPress admin dashboard widget
sw: Wijeti ya dashibodi ya msimamizi wa WordPress

en: WordPress integration
sw: Ushirikiano wa WordPress

en: WordPress version
sw: Toleo la Wordpress

en: Y-axis max value
sw: Thamani ya juu ya mhimili wa Y

en: Y-axis min value
sw: Thamani ya chini ya mhimili wa Y

en: Y-axis offset value
sw: Thamani ya kukabiliana na mhimili wa Y

en: Yearly
sw: Kila mwaka

en: Yiddish
sw: Kiyidi

en: Yoruba
sw: Kiyoruba

en: You already started a free 30-day-trial for this site - free trial license key: %1$s
sw: Tayari umeanza jaribio la bila malipo la siku 30 la tovuti hii - ufunguo wa leseni ya kujaribu bila malipo: %1$s

en: You are within %1$s %2$s from this point
sw: Uko katika %1$s %2$s wa hili eneo

en: You can choose from different geocoding providers, which enables you to get the best results according to your needs.
sw: Unaweza kuchagua kutoka kwa watoa huduma tofauti wa misimbo ya kijiografia, ambayo hukuwezesha kupata matokeo bora kulingana na mahitaji yako.

en: You can copy your existing maps to this version using the <a href="%1$s">data migration tool</a>.
sw: Unaweza kunakili ramani zako zilizopo kwenye toleo hili kwa kutumia <a href="%1$s">zana ya kuhamisha data</a>.

en: You do not have the required capabilities to add maps.
sw: Hauna uwezo wa kuongeza ramani

en: You do not have the required capabilities to add markers.
sw: Hauna uwezo wa kuongeza alama za ramani

en: You do not have the required capabilities to edit the map with ID %1$s.
sw: Huna uwezo unaohitajika kuhariri ramani yenye kitambulisho %1$s.

en: You do not have the required capabilities to edit the marker with ID %1$s.
sw: Huna uwezo unaohitajika kuhariri alama yenye kitambulisho %1$s.

en: You must agree to the ToS
sw: Ni lazima ukubali Sheria na Masharti

en: You need to confirm this action
sw: Unahitaji kuthibitisha hatua hii

en: You seem located outside the boundaries of the map
sw: Inaonekana uko mbali na upana wa ramani

en: Your chosen file has %1$s, cannot continue
sw: Faili uliyochagua iko na %1$s, haiwezi kuendelea

en: Your chosen file has %1$s, we are good to go
sw: Faili uliyochagua iko na %1$s, inaweza kuendelea

en: Your free 30 day trial license key has expired. <a href="%1s" target="_blank">Please purchase a valid pro license key to continue</a>.
sw: Ufunguo wako wa leseni ya majaribio ya siku 30 bila malipo umekwisha muda. <a href="%1s" target="_blank">Tafadhali nunua ufunguo sahihi wa leseni ya utaalam ili uendelee</a>.

en: Your free 30 day trial license key is invalid.
sw: Ufunguo wako wa leseni ya majaribio ya siku 30 bila malipo ni batili.

en: Zoom
sw: Kuza

en: Zoom buttons
sw: Vitufe vya kuza

en: Zoom in
sw: Kuza ndani

en: Zoom out
sw: Kuza nje

en: all
sw: zote

en: click here for 1000+ free icons
sw: Bonyeza hapa kwa ikoni 1000+ bila malipo

en: click here for more details
sw: Bonyeza hapa kwa maelezo zaidi

en: click to sort
sw: bofya ili kupanga

en: contributors
sw: wachangiaji

en: days left
sw: siku zimebaki

en: disabled
sw: Haijawezeshwa

en: download GPX file
sw: Pakua faili ya GPX

en: edit
sw: hariri

en: enabled
sw: Imewezeshwa

en: feet
sw: futi

en: hidden
sw: imefichwa

en: hide
sw: Ficha

en: imperial (miles)
sw: Kifalme (maili)

en: isiXhosa
sw: Kixhosa

en: isiZulu
sw: Kizulu

en: language code
sw: msimbo wa lugha

en: markers
sw: alama

en: meters
sw: mita

en: metric (km)
sw: kipimo (km)

en: miles
sw: Maili

en: nautical miles
sw: Maili za baharini

en: no
sw: La

en: none
sw: hakuna

en: of
sw: ya

en: open starter guide
sw: Fungua mwongozo

en: optional
sw: kwa hiari

en: preview
sw: Onyesho

en: required
sw: inahitajika

en: results
sw: matokeo

en: settings
sw: mipangilio

en: show
sw: Onyesha

en: translate
sw: Tafsiri

en: under
sw: chini ya

en: use default shadow
sw: tumia kivuli cha chaguo-msingi

en: visible
sw: inayoonekana

en: yes
sw: Ndio

en: {x} and {y} - tile coordinates
sw: {x} na {y} - viwianishi vya vigae

en: {z} - zoom level
sw: {z} - kiwango cha kuza
